BÁN BÁO GIÁ GAME BẢN QUYỀN

nphunghung

Staff member
Thôi khỏi pm. Bác lúc nào tiện thì gặp phát em tiền trao cháo xúc. Em ở Vũ Trọng Phụng HN... Số đt 0909406686 nhé. Cảm ơn bác.
E ko ở HN. Nên e chỉ hỗ trợ đc bác qua teamview thôi.

ETS2 bản quyền chơi off nó có giống mấy bản CR không bạn? Hay là được hỗ trợ nhiều hơn các tính năng trong Games và có sử dụng được nhiều mod không? Mình chơi FSX bản quyền lâu rồi giờ muốn thêm gió cho vui nên chưa biết mong bạn vui lòng hồi đáp.
Mọi thứ tất tần tật là giống nhau. Có 2 điểm khác là:
1. Game bq thường khi mua mọi người chỉ mua gói Gold là vừa tiền, nên chỉ có Base Game + DLC Going East, còn CR full DLC.
2. Game bq chơi Online được còn CR thì không.
Các vấn đề mod miếc còn lại như nhau hết. Mod bị lỗi là do lỗi mod chứ không liên quan gì tới game, game bq hay game CR...

nphunghung

Staff member
cho em hỏi mua lẻ từng DLC của ETS2 thì rẻ hơn hay mua gói Deluxe Bundle rẻ hơn nhỉ
Bạn nhìn vào bảng giá đó thì tự có câu trả lời rồi mà. Deluxe đương nhiên là có lợi hơn, chỉ có điều là số tiền bỏ ra 1 lần hơi lớn.

Mà cho em hỏi thêm câu nữa là ở trên em thấy có những tựa game ghi chữ co-op còn có những cái ghi chữ multi (single thì khỏi bàn) vậy cho em hỏi co-op và multi thì khác gì nhau ạ :v em cảm ơn trước

nphunghung

Staff member
Mà cho em hỏi thêm câu nữa là ở trên em thấy có những tựa game ghi chữ co-op còn có những cái ghi chữ multi (single thì khỏi bàn) vậy cho em hỏi co-op và multi thì khác gì nhau ạ :v em cảm ơn trước
Co-op chỉ chơi theo team 4-5 người thôi. Chơi Multi thì không giới hạn số người chơi bạn à.

Chơi online thì có khi đi phượt hàng ngày không admin. Mà thường thường đi phượt là khoảng bao nhiêu tiếng.

nphunghung

Staff member
Chơi online thì có khi đi phượt hàng ngày không admin. Mà thường thường đi phượt là khoảng bao nhiêu tiếng.
Hằng ngày group vẫn tổ chức lịch phượt đều đặn cho ae. Thời gian phượt khoảng 1-2h, bắt đầu từ 21h. Thỉnh thoảng group tổ chức giao lưu quốc tế, đây là chương trình mới nhất, được tổ chức vào tối hôm qua, Thứ 7 11/06/2016

nphunghung

Staff member
Ý mình là đi phượt sớm tí được không bạn.
Đấy là lịch chung của group rồi. Lấy ý kiến của số đông để đưa ra giờ phượt hợp lý rồi. Ngoài ra thì bạn vẫn có thể đăng lịch phượt lẻ để cùng mọi người đi được mà.