BANDICAM Newest - Hướng dẫn cài đặt, crack và cấu hình để quay video game

Tùy chế độ chọn đó bác. Nếu game full màn hình hoặc chế độ cửa sổ nhưng chỉ muốn quay game thì bác chọn cái nút hình gamepad ở đầu tiên ấy. Nếu muốn quay chế độ cửa sổ thì bác chọn nút hình ô vuông ở vị trí thứ 2.
họ quay từng cái 1 r ghép vào ak bác

Vâng. Như vậy cũng được bác.

Bác kiểm tra xem có phần mềm diệt virus chi đó hắn chặn không nha.Chạy file crack thì bác nhấn chuột phải, chọn Run As Admin.
phần mềm diệt virus e có cài mô họ, e đang xài win 10 laptop hp bác nợ

bác hưng cho em hỏi em làm theo bác mà nó có quay được có 10 phút thôi bác ạ, có cách nào không. em tưởng carck như video bác làm là được rồi nhưng em chỉ quay được có 10p không biết em bỏ sót chố nào bác hướng dẫn em với, em cảm ơn bác

binh2571999

mấy hôm trước e quay vdieo rất mượt fps trên 30 tự nhiên hôm nay quay max lag fps tụt xuống 20 có bác nào biết fix giúp e với

cài zô ngon lành.. zô quay lag gê luôn các bác ơi. :( hạ chất lượng xuống thì đở lag... mà clip xấu hoắc.. hic.. thôi đành ngậm ngùi nhìn ae qua vậy... nốt để dành tiền mua máy mạnh r mới qua đc giống ae. :(

nphunghung

Staff member
bác hưng cho em hỏi em làm theo bác mà nó có quay được có 10 phút thôi bác ạ, có cách nào không. em tưởng carck như video bác làm là được rồi nhưng em chỉ quay được có 10p không biết em bỏ sót chố nào bác hướng dẫn em với, em cảm ơn bác
Bác tải crack ở trên về, chạy Run As Admin rồi làm theo hướng dẫn là được mà.

mấy hôm trước e quay vdieo rất mượt fps trên 30 tự nhiên hôm nay quay max lag fps tụt xuống 20 có bác nào biết fix giúp e với
Bác kiểm tra lại settings đồ họa trong game, hoặc có ứng dụng nào chạy song song nặng ko?

cài zô ngon lành.. zô quay lag gê luôn các bác ơi. :( hạ chất lượng xuống thì đở lag... mà clip xấu hoắc.. hic.. thôi đành ngậm ngùi nhìn ae qua vậy... nốt để dành tiền mua máy mạnh r mới qua đc giống ae. :(
Vì phần mềm này nó cũng phải xử lý đồ họa nên sẽ khiến máy bạn phải hoạt động nặng nề hơn -> Lag :(

Links CRACK bị die rùi . Xin AD đăng lại . Thanks

=======================================
Đã update link. Cảm ơn bạn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt: