BANDICAM Newest - Hướng dẫn cài đặt, crack và cấu hình để quay video game

nphunghung

Staff member
Bandicam là phần mềm quay video nhỏ gọn, giúp bạn quay lại màn hình máy tính ở cả 2 chế độ là cửa sổ và chế độ game. Mặc dù phần mềm hạt dẻ rất nhẹ, dung lượng video sau khi quay cũng nhẹ hơn so với các phần mềm khác nhưng chất lượng không hề thua kém tí nào.

Bên cạnh đó, nó còn khắc phục được một nhược điểm của ETS2 MP (khi chơi Online) là không thể chụp ảnh khi xe đang di chuyển, dù chỉ là 1km/h cũng ko chụp được. Thì thay vào đó, Bandicam có thể chụp ảnh bất cứ lúc nào bạn cần. Bandicam là phần mềm đa ngôn ngữ, trong đó có tiếng Việt giúp bạn dễ dàng tiếp cận, cấu hình và sử dụng.

Dưới đây là video hướng dẫn các bạn cách cài đặt, crack và cấu hình Bandicam phiên bản mới nhất. Và cuối cùng bài viết này mình sẽ share cho các bạn bộ cài cũng như file crack cho Bandicam để các bạn tự xử :p

DOWNLOAD BANDICAM:
  1. Từ Website của bandicam:
    - Trang chủ: http://www.bandicam.com/vn/
    - Download phiên bản mới nhất từ trang chủ: http://www.bandicam.com/downloads/BDCAMSETUP_ENG.EXE.php
  2. Từ server của VNSIMULATOR (v2.3.1.840):
    https://vnsimulator.com/plan/profiles/bdcamsetup_v2.3.1.840.exe
DOWNLOAD CRACK BANDICAM (DÙNG ĐƯỢC CHO MỌI PHIÊN BẢN):
  • Từ server của VNSIMULATOR:
    http://www.fshare.vn/file/A1YJJS4UMDMU
    Lưu ý: Đây là phần mềm crack của nhóm ONHAX và crack được mọi phiên bản Bandicam 3.x (tính đến hiện tại và cả trong tương lai). Do vậy nếu Bandicam có cập nhật lên phiên bản mới nhất thì các bạn vẫn có thể tiếp tục sử dụng được file này để crack. Trừ khi Bandicam fix thì mình sẽ có thông báo mới.
  • Sau khi sử dụng một thời gian nếu nó hiện yêu cầu đòi crack thì các bạn tiến hành crack lại bình thường. Khi crack thì nhập email lung tung cũng được.
  • Nhấn chuột phải vào file crack, chọn Run As Administrator để chạy crack.

Chỉnh sửa lần cuối:

nphunghung

Staff member
Bạn ơi sao mình cài crack bandicam không được vậy bạn gửi trực tiếp link crack cho mình thanks ;);););)
Sau khi chạy file crack lên, bạn nhấn cả 2 nút luôn nhé. Nhấn Crack xong nhấn Register tiếp luôn. Tốt nhất nên chạy với quyền Admin, nhấn phải vào chọn Run As Administrator.

thach243

Moderator
Staff member
em định quay ets2 nhưng quay xong xem lại thì nó lại ghi hình ở mỗi màn hình destop , chỉ quay dc mỗi tiếng của ets2 thôi . ai biết giúp em cái

em định quay ets2 nhưng quay xong xem lại thì nó lại ghi hình ở mỗi màn hình destop , chỉ quay dc mỗi tiếng của ets2 thôi . ai biết giúp em cái
Chắc chọn nhầm chế độ gì đó thôi , mặc định ghi hình là phím f12 thì phải ( cái này mình tự tùy chỉnh được ) . Mở bandicam rồi vào game ấn f12 là nó sẽ ghi hình thôi mà , khi ghi hình thì thông số fps màu xanh chuyển thành màu đỏ

thach243

Moderator
Staff member
Chắc chọn nhầm chế độ gì đó thôi , mặc định ghi hình là phím f12 thì phải ( cái này mình tự tùy chỉnh được ) . Mở bandicam rồi vào game ấn f12 là nó sẽ ghi hình thôi mà , khi ghi hình thì thông số fps màu xanh chuyển thành màu đỏ
em fix dc rồi , chỉ cần chỉnh cài đặt về mặc định là dc, cảm ơn anh dã quan tâm:p:D

Bác Hưng ơi cho mình hỏi sao cái crack của bandicam nó lại bị nhận diện là virus thế này? :(

nphunghung

Staff member
Bác Hưng ơi cho mình hỏi sao cái crack của bandicam nó lại bị nhận diện là virus thế này? :(

Đã là crack thì cái gì crack cũng bị nhận diện là virus thôi. Tuy nhiên cái nào tốt thì diễn đàn mới share, chứ không share virus cho ae làm gì đâu nhé. Bạn tắt phần mềm diệt virus đi.

nphunghung

Staff member
bác ơi. cho em hỏi mấy bác hay đăng video quay cả trong game với cửa sổ thì quay kiểu gì vậy. thanks.
Tùy chế độ chọn đó bác. Nếu game full màn hình hoặc chế độ cửa sổ nhưng chỉ muốn quay game thì bác chọn cái nút hình gamepad ở đầu tiên ấy. Nếu muốn quay chế độ cửa sổ thì bác chọn nút hình ô vuông ở vị trí thứ 2.

binh2571999

em quay ets2 nhưng quay xong xem lại thì nó lại ghi hình ở mỗi màn hình destop , chỉ quay dc mỗi tiếng của ets2 thôi . ai biết giúp em với