Bản mod xe Hyundai Xcient

Tình cờ thấy trên Youtube, cũng hay hay nên e có chụp lại vài tấm ảnh cho các bác xem tham khảo, bên làm mod cũng mới đăng đc vài ngày...

Em thấy thiết kế vật lý khá tốt, xe nhún, tiếng cót két xe của khung - nhíp khi qua chỗ xóc, mấp mô. Hiệu ứng cát - vật liệu bị tràn rơi ra ngoài...bui văng bánh xe. Đặc biệt có chức năng đổ ben đc thiết kế làm điểm nhấn. ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình cờ thấy trên Youtube, cũng hay hay nên e có chụp lại vài tấm ảnh cho các bác xem tham khảo, bên làm mod cũng mới đăng đc vài ngày...

Em thấy thiết kế vật lý khá tốt, xe nhún, tiếng cót két xe của khung - nhíp khi qua chỗ xóc, mấp mô. Hiệu ứng cát - vật liệu bị tràn rơi ra ngoài...bui văng bánh xe. Đặc biệt có chức năng đổ ben đc thiết làm điểm nhấn. ^^
ko có link tải xe ak bác

ko có link tải xe ak bác

Chắc ko có bác ơi, có e đã đăng rồi - bên này ngta làm để bán mà., nhóm làm xe Thacomobile đó.
Nước ngoài (Hàn, Nhật cũng có mod) dạng bản đầu kéo cơ tuy nhiên ko public cho mọi ng bác à.

Chắc ko có bác ơi, có e đã đăng rồi - bên này ngta làm để bán mà., nhóm làm xe Thacomobile đó.
Nước ngoài (Hàn, Nhật cũng có mod) dạng bản đầu kéo cơ tuy nhiên ko public cho mọi ng bác à.
ak cái đó e có fanpage của bác bán mod xe đó rùi