1.22.x Audi A4 v0.5

Mod Audi A4 với kết cấu khá chi tiết, âm thanh và vật lý. Bạn có thể tìm thấy nó trong mỗi đại lý Renault.
Trong phiên bản mới này:
  • Hỗ trợ Phụ kiện DLC.
  • Bảng điều khiển làm việc.
  • Thêm một số addons mới.
Credits : Dragonmodz Khả năng tương thích : ETS2 1.22.x và 1.21.x

ẢNH CHỤP MÀN HÌNH:

1. Tải mod này.
  2. Giải nén nó!
  3. Dán các tập tin .scs (s) vào My Documents / Euro Truck Simulator 2 / mod thư mục.
  4. Chạy trò chơi ~> Mod quản lý ~> Bật mod.
  5. Thưởng thức!
TẢI VỀ AUDI A4 MOD CHO ETS 2:

nphunghung

Staff member
Bác share mod thì vui lòng đăng theo đúng quy định nhé:
  1. ...
  2. ...
  3. Quy định về việc chia sẻ game và mod game
    1. Thành viên phải tự download và cài đặt game, mod game trên máy tính của mình (test game, test mod) trước khi chia sẻ lên diễn đàn.
    2. Ảnh sử dụng trong bài chia sẻ phải là ảnh cá nhân tự chụp và đăng lên diễn đàn thông qua trang up ảnh của diễn đàn. Không được tái sử dụng hình ảnh từ các trang chia sẻ mod khác, đặc biệt là các hình ảnh có Water mark.
    3. Nếu có điều kiện, thành viên nên tự upload các file mod đó lên các trang chia sẻ file phổ biến ví dụ như Fshare, Tên lửa, Upfile.vn,... và share link download trong bài viết của mình.
    4. Bài viết chia sẻ game cần phải có nội dung cụ thể, giới thiệu cơ bản về game, cách thức cài đặt...
    5. Bài viết chia sẻ mod game cần phải nêu rõ chức năng của mod, những điểm nổi bật của mod,... đồng thời phải nói được cách sử dụng mod (ví dụ mod xe thì mua ở đâu, mod map thì có cần phải tạo profile mới hay không...)

Bài viết của bác bị lỗi tới mức copy nguyên cả breadcrum vào title. Diễn đàn đồng ý cho đặt link quảng cáo, nhưng với điều kiện là file phải được test trước khi up và đảm bảo không có lỗi. Mục đích yêu cầu phải test trước share là để khi những thành viên khác có thắc mắc thì người share có thể trả lời được những thắc mắc của họ.
Cái gì cũng có giá của nó nên mới có việc đặt link quảng cáo để khích lệ tinh thần người share. Còn việc copy từ nơi khác về rồi share là việc quá đơn giản.
Mong bác hiểu cho mục đích của việc này.
Cảm ơn tinh thần chia sẻ của bác và mong bác tiếp tục chia sẻ niềm đam mê này với những người chơi khác.

Bác share mod thì vui lòng đăng theo đúng quy định nhé:

Bài viết của bác bị lỗi tới mức copy nguyên cả breadcrum vào title. Diễn đàn đồng ý cho đặt link quảng cáo, nhưng với điều kiện là file phải được test trước khi up và đảm bảo không có lỗi. Mục đích yêu cầu phải test trước share là để khi những thành viên khác có thắc mắc thì người share có thể trả lời được những thắc mắc của họ.
Cái gì cũng có giá của nó nên mới có việc đặt link quảng cáo để khích lệ tinh thần người share. Còn việc copy từ nơi khác về rồi share là việc quá đơn giản.
Mong bác hiểu cho mục đích của việc này.
Cảm ơn tinh thần chia sẻ của bác và mong bác tiếp tục chia sẻ niềm đam mê này với những người chơi khác.
Đã rõ rồi bác ạ....Từ nay sẽ làm đúng quy định không post lung tung như thế này nữa.