FS2004 Addon FS2004

ad cho mình hỏi fs2004 có phần mềm nào tạo hiểu ứng rung lắc khi ở trong buồng lái ko ạ ( nếu có xin cho link và hướng dẫn ạ) . thank you!

bạn có thể dùng ezdok. Lên gg tìm thử xem nhé. Mình xài fsx nên không rành lắm
cảm ơn bạn . mình cũng vừa cài FSX xong . bạn có thể cho mình xem cấu hình máy bạn đc ko . lap mình hiện tại i3 ram 4g . cạc intel hd 3000 ... chỉ chơi đc low seting thôi .. mình đang tham khảo cấu hình để 2 3 ttháng nữa tậu lap mới .

cảm ơn bạn . mình cũng vừa cài FSX xong . bạn có thể cho mình xem cấu hình máy bạn đc ko . lap mình hiện tại i3 ram 4g . cạc intel hd 3000 ... chỉ chơi đc low seting thôi .. mình đang tham khảo cấu hình để 2 3 ttháng nữa tậu lap mới .
Core i3-4160 CPU @ 3.60GHz 3.60GHz ram 4g 64 bit
FSX mình chỉnh ultra high hết với addons: ENB_Series, FTX Global vs FTX Trees, 3D Real Cokpit Effects, FSXWX, Active Sky Next 2012, Aerosoft A320-A321, PMDG 747 v3 nha bạn
Mình xài mouse yoke nha bạn. Nếu bạn mới chơi thì có thể học hỏi tại kênh này do người việt nam hướng dẫn : https://www.youtube.com/channel/UCDDX58Osq_LAbUhL25pZNnw

chơi thì mình biết chứ chơi fs9 cũng lâu rồi mà , tại mình muốn game nó sinh động hơn nên muốn ìm mấy cái hiệu ứng thôi . với lại con lap nát quá :v

chơi thì mình biết chứ chơi fs9 cũng lâu rồi mà , tại mình muốn game nó sinh động hơn nên muốn ìm mấy cái hiệu ứng thôi . với lại con lap nát quá :v