ad hay mấy a chơi game GTA V nhiều ơi giúp e với :'(

Vọng Ka

ad hoặc m.n ai biết thì cho e hỏi với. e chơi tới cái màn mà có cả 3 nhân vật trong game đều tham gia. cái màn mà đi mua mặc nạ, quần áo rồi đi trộm xe rác và xe tải móc đem về kho hàng FBI để chuẩn bị làm nhiệm vụ tiếp theo. sao e chơi tới đó rồi nó không ra nhiệm vụ chính theo cốt truyện nữa mà toàn là hiển thị nhiệm vụ phụ không à. rồi nó cứ bắt là chuẩn bị 1 chiếc xe để chở 1 trong 2 nhân vật còn lại đi chơi bóng rổ hoặc đi bar hoặc đánh tennis,.... xong rồi nó bảo đem cất chiếc xe đó đi mà vẫn k hiển thị nhiệm vụ là sử dụng mấy cái đồ mà mình vừa mua để làm nhiệm vụ tiếp theo tại kho hàng FBI. Có ai biết k chỉ dùm e. e chơi game này chủ yếu vì mấy cái nhiệm vụ hấp dẫn đó mà giờ thế này bùn qá. HELP ME

bạn đem giấu chiếc xe hơi đó ở một nơi vắng vẻ trong hay ngoài thành phố cũng được rồi bạn đợi xíu nếu nó hiện ra cái bảng màu đen có ghi chữ trên cùng bên trái màn hình thì bạn lấy phone ra gọi cho Michael bạn bấm nút dưới chữ hang out đó thì bạn sẽ làm đc nhiệm vụ, GOOD LUCK!!!

Không có gì đâu bạn tại mình cũng đã từng bị đứng lại ờ nhiệm vụ này, nên giờ ai hỏi thì mình giúp thôi