CHIA SẺ 5.2020 CHIA SẺ MÁY BAY full Crack FSX-P3D

Thấy mục game bay heo hắt quá, link máy bay cũng die hết từ lâu... Nay mình chia sẻ về 4r cho các bạn mới như mình hoặc sau này có ai chơi thì down nha!!!

mình lao lực tìm kiếm ngày đêm mới tìm được 2 bản cài ổn định ''bởi vì mình bị dốt tiếng anh nên tìm kiếm rất mệt và đau đầu :(( '' nên mình hiểu tâm tư của ae.
. Mình để link ở đây, các bạn vào youtube của anh người nước ngoài này xem cách hướng dẫn và có kèm sẵn link. Anh này cho link không quảng cáo không rút ngắn link phiền phức..

1. abus318, 19, 20, 321.

2. CRJ700/900:

................
Mình đã check trên FSX, FSX SE, P3DV3 rồi.. Rất ok... Buồng lái 3d toàn bộ đầy đủ chức năng FMC dễ cài đặt và không có lỗi...
Nếu màn hình đen hoặc cần lái không hoạt động vui lòng cài đặt simconet trong thư mục cài đặt game của bạn đối với p3d thì vào 'redist'. Còn FSX thì mục 'SDK simconet'.. Nhà làm game đã để sẳn trong thư mục cài đặt rồi, nhưng mình phải cài đặt bằng tay. Có bao nhiêu file simconet.exe thì các bạn cứ cài hết vào là auto thành công!
Thế là bay thôi... :))) chúc thành công. Có thắc mắc hay lỗi phải gì thì cứ cmt cho mình, mình biết gì thì chia sẻ hết cho nha..
Chúc 4r ngày càng phát triển!!!

Đừng quên cho anh này 1 like, 1sub nếu cài thành công nha anh em!