1.22.x ☻ Truck Sim Map ( TSM ) 6.2 for 1.22

► Một thương hiệu Map rất nổi tiếng cũng như rất rộng dành cho phiên bản 1.22 với những thay đổi :
- xây dựng lại các thành phố ở Ai Cập , Cairo
- mở rộng đại lộ A7
- Kết nối giữa Áo và Hungary
- hệ thống hàng hóa mới ở Ai Cập
Và đặc biệt kết hợp được với Russia Map 1.6
► Download tại
đây
► Lưu ý : Bạn phải có DLC Going East + DLC Scandinavia mới có thể chơi được map này và không cần tạo profile mới
►Tested 122

Chỉnh sửa lần cuối:
Trên trang http://ets2.lt/en/category/maps/page/2/, thấy tác giả của mod map này nói không tương thích với các mod map như: Russian, Russian open space, Promos.
Chủ thớt đã test thử với cùng với các mod trên chưa? Kết quả thế nào thì xin cho anh em được biết. Tks!

Trên trang http://ets2.lt/en/category/maps/page/2/, thấy tác giả của mod map này nói không tương thích với các mod map như: Russian, Russian open space, Promos.
Chủ thớt đã test thử với cùng với các mod trên chưa? Kết quả thế nào thì xin cho anh em được biết. Tks!
Đúng vậy và trong bài viết này mình cũng không nôi đến việc có thể chơi kèm những Map Nga khác mà chỉ nói rằng cần phải có DLC Going East và DLC Scandinavia để có thể chơi được mà thôi .
Russia open space , promod ... đều là những mod khá nặng , toàn 500Mb-700Mb đến cả Gb nên mình không thể có thời gian mà ngồi test được từng Map theo ý kiến của tất cả mọi người được mà mình chỉ đưa ra những cái cơ bản để có thể chơi được mà thôi còn đâu mọi người có thể tự test riêng theo ý thích của mình ;)
Từ xưa đến giờ thì TSM vẫn luôn kết hợp được với Russia Map tất nhiên là phải cùng phiên bản tương đương hỗ trợ game và lần này cũng không phải ngoại lệ . TSM 6.2 kết hợp tốt với Russia Map 1.6 để cho ra 1 map rất rộng

không kết hợp được với map Promods ạ? mình add thêm thì lỗi "net reponding" :( nên chơi map nào để kết hợp với map Russian nữa nhỉ?
nếu ko có promods thì mình thấy hình như ko kết nối Ba Lan với Nga được thì phải :(

không kết hợp được với map Promods ạ? mình add thêm thì lỗi "net reponding" :( nên chơi map nào để kết hợp với map Russian nữa nhỉ?
nếu ko có promods thì mình thấy hình như ko kết nối Ba Lan với Nga được thì phải :(
Russia Map kết hợp hoàn toàn bình thường với Promod nhé , nếu bị lỗi đoạn bản đồ ko có đường nối sang thì có thể do bạn dùng kèm mod nào đó khiến xung đột mod thôi . Thực tế mình đã chơi Promod 2.0 + Russia Map cả tháng trời đèu rất Ok ko có lỗi gì hết

Russia Map kết hợp hoàn toàn bình thường với Promod nhé , nếu bị lỗi đoạn bản đồ ko có đường nối sang thì có thể do bạn dùng kèm mod nào đó khiến xung đột mod thôi . Thực tế mình đã chơi Promod 2.0 + Russia Map cả tháng trời đèu rất Ok ko có lỗi gì hết
mình fix đc rồi, do mình add Promods+RussMap ko đúng thứ tự
còn e TSM thấy nhiều bác bảo ko bằng Promods nên e ko chơi nữa :D
nhưng giá mà + đc cả 3 em ấy thì full Euro luôn, tha hồ chơi monkey~~

Hải Long

Staff member
AD ơi đăng map nào thì xin 1 vài bức hình trong game của map ấy được không xem có đẹp hay không ,chứ nhìn bằng bản đồ châu âu này như chó nhìn bản đồ _ _!

thach243

Moderator
Staff member
AD ơi đăng map nào thì xin 1 vài bức hình trong game của map ấy được không xem có đẹp hay không ,chứ nhìn bằng bản đồ châu âu này như chó nhìn bản đồ _ _!
map này rất rộng , trải dài trên nhiều đất nước nên khó chụp hết dc

toanpro83st

ad ơi cho em hỏi có map nào băng rừng,lội suối và mấy cái địa hình bùn đất gì đó có k ad

nặng như điên.. tải về nén xong.. đem vào mục mod no ko nhận nổi luôn.. :) xóa luôn.. huhu