ALL ☻ Tank Size 2600l for Scania Streamline ( bình nhiên liệu 2600 lít cho Scania Treamline )

► Rảnh rỗi ngồi làm cái mod bình nhiên liệu 2600 lít đối với tất cả các trục xe dành cho xe Scania Streamline tặng anh em chơi :D . Từ giờ anh em không lo đến việc hết xăng dọc đường rồi nhé :rolleyes:
► Download tại
đây
► tested 1.20

Tiện đây cho tớ hỏi, nhỡ đang đi mà hết xăng thì lúc ấy nó thế nào nhờ? Tại chơi lâu rồi chưa bao giờ bị như vầy nên tò mò :v

Tiện đây cho tớ hỏi, nhỡ đang đi mà hết xăng thì lúc ấy nó thế nào nhờ? Tại chơi lâu rồi chưa bao giờ bị như vầy nên tò mò :v
Bạn phải căn trước lúc sắp hết xăng mà đi đổ , còn nhỡ hết dọc dường thì chỉ có telephone gọi cứu hộ thôi ( f7 +Enter )

Bạn phải căn trước lúc sắp hết xăng mà đi đổ , còn nhỡ hết dọc dường thì chỉ có telephone gọi cứu hộ thôi ( f7 +Enter )

Hờ hờ, mình toàn kiểu xăng còn 2/3 là đổ rồi. Tại không biết lúc hết xăng thì có gameover không nên hỏi chơi ý mà :D Thế hóa ra lúc hết xăng thì telephone vẫn đưa mình tới trạm xăng được, lâu nay cứ tưởng telephone về trạm sửa chữa thôi.

Cảm ơn bạn đã giải đáp :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hờ hờ, mình toàn kiểu xăng còn 2/3 là đổ rồi. Tại không biết lúc hết xăng thì có gameover không nên hỏi chơi ý mà :D Thế hóa ra lúc hết xăng thì telephone vẫn đưa mình tới trạm xăng được, lâu nay cứ tưởng telephone về trạm sửa chữa thôi.

Cảm ơn bạn đã giải đáp :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
telephone về trạm sửa chữa nó cho bạn 1 ít xăng :D