1.1.x ☻ Pasjeros v5 ( Mod hành khách )

► Không như những mod hành khách thông thường làm chúng ta phải tìm nhiệm vụ là hành khách , mod hành khách v5 này sẽ biến tất cả các mặt hàng thành hành khách hết , rất tiện cho việc tìm kiếm nhiệm vụ
► Download tại
Fshare
► Tested 1.1.x

Bạn ơi cho mình hỏi , mod hành khách , rước khách thì đc , đến chỗ hàng hóa , chạy vào khung nó chĩ dẫn xuống hàng , thì lại bỏ khách xuống ko đc , ko hoàn thành nhiệm vụ được

Bạn ơi cho mình hỏi , mod hành khách , rước khách thì đc , đến chỗ hàng hóa , chạy vào khung nó chĩ dẫn xuống hàng , thì lại bỏ khách xuống ko đc , ko hoàn thành nhiệm vụ được
tới đó bạn bấm T bỏ thùng hàng xuống nếu không được thì bạn có thể bấm enter để hoàn thành ngay bạn nhé !!!

Bạn k cần vào khung như xe tải nhé, chỉ cần tới bấm Enter hoàn thành là OK :)

okialawa

ad cho mình hỏi ? mod hành khách có bị thùng hàng ảo không vậy !! tai bên ETS 2 mình bì thùng hàng ảo ko thấy đc gì hết chạy cứ vướng vướng .....T_T

các bác ơi mình đang chạy xe bus mà mỗi lần vô lấy hành khách ra khó...biểu tượng hành khách ưa bị nghiên ko thể nào bấm chữ T được có ai biết cách nào chỉ giúp với.......mih dang choi ATS2

Sao mình lui xe vào rước khách thì khách bị nghiêng qua một bên, bấm T cũng k đc. mình chay bus, bạn nào giúp mình với

thach243

Moderator
Staff member
Sao mình lui xe vào rước khách thì khách bị nghiêng qua một bên, bấm T cũng k đc. mình chay bus, bạn nào giúp mình với
mod hành khách thực ra là một trailer ảo thôi, tốt nhất là nên bấm enter khi đến đích

0966978256

ad cho em hỏi với em chơi bản 1.6.2.4 mod xé buys được nhưn mod hành khách khi cho xe vào nhận nhiệm vụ nó lại văng game là sao ạ