1.22.x ☻ Pack Volvo FH 2012 Tandem (25 meters)

► Nếu các bác tài muốn thử thách tay lái của mình trên những chiếc trailer đôi này thì hãy vào đây nhé , tuy nhiên trailer đôi tandem này chỉ dành cho Volvo 2012 và không dành cho những bác tài non tay :D
► Download tai

Mediafire
► Tested 1.22

Bác ad xem có em xe nào tương tự ntn up lên cho ae cùng thưởng thức tý ạ.. lái e này vào cua thì thôi rồi....

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
Bác ad xem có em xe nào tương tự ntn up lên cho ae cùng thưởng thức tý ạ.. lái e này vào cua thì thôi rồi....
thế này thì còn tương tự gì nữa bác, bác đã tải về lái thử chưa? vì tương tự thì cũng có khác gì tính chất đâu?

Mình đang chơi rồi?. Lái phê lòi. Nhưng ý m là muốn có mod các hãng xe khác ví dụ như man, scinaca, med, daf, iveco...dài hơn nữa càng tốt bác ợ... e làm lái xe lên m thử trong games và thực tế có j khác k? Thank

xxmcmxci

Mình đang chơi rồi?. Lái phê lòi. Nhưng ý m là muốn có mod các hãng xe khác ví dụ như man, scinaca, med, daf, iveco...dài hơn nữa càng tốt bác ợ... e làm lái xe lên m thử trong games và thực tế có j khác k? Thank
thật sự là đi mò thấy nhiều dòng cũng lâu rồi, nhưng do ít có nhu cầu nên chưa thử. bác thử vài cái link này về chạy nhé.
Nói trước là em chưa thử đâu đấy nhé. Bác cứ thử đi. khi nào có vấn đề gì thì nói để em thử xem sao.
Scania RJL
DAF
Man
Scania T
Tổng hợp

Cảm ơn bạn đã chia sẻ,,, mình đã tải về và chơi nhưng em volvo fh 2012 vẫn đẹp và đỉnh nhất mấy e kia tuy dài nhưng khó lái và k kéo đc trail nặng khoảng 48 tấn... em volvo fh 2012 mình kéo toàn hàng siêu trường siêu trọng bạn à.. cảm giác phê lắm,,, giá như có cái nào dài hơn nữa thì ngon... thank

xxmcmxci

Cảm ơn bạn đã chia sẻ,,, mình đã tải về và chơi nhưng em volvo fh 2012 vẫn đẹp và đỉnh nhất mấy e kia tuy dài nhưng khó lái và k kéo đc trail nặng khoảng 48 tấn... em volvo fh 2012 mình kéo toàn hàng siêu trường siêu trọng bạn à.. cảm giác phê lắm,,, giá như có cái nào dài hơn nữa thì ngon... thank
He he, nếu bác muốn bác có thể tham khảo thêm bài viết về mod động cơ, tăng thêm tí là mấy em đó kéo hàng nặng chạy vù vù thôi

mình cũng tải về rồi, chạy ngon lành. nhưng tiếc là mất tiếng động cơ, kèn, và cả tiếng xi nhan nữa.

bác nào có cái trailer 3 - 4 toa như ở bên Úc cho em xin với nhỉ. thấy họ kéo mà thèm ( thấy ngoài thực tế , trong game thì chưa.)