1.1.x ☻ New States Map

► Với sự có mặt của những thành phố sau :
- Phoenix , albuquerque , amarillo , oklahoma city , st louis , indianapolis , columbus , pittsburgh , philadelphia , new york , boston
► Download tại

Fshare
► Tested 1.1.x

Cái này là bản mod hả bác... dow về chơi ntn?
Tất nhiên nó là 1 bản mod rồi , tải về rồi mod rồi chơi như bình thường mọi khi thôi chứ không có gì khác cả . Mình thấy bạn chơi cũng đã lâu rồi mà sao nay lại hỏi câu như người mới lần đầu tiên chơi thế :D

mình cũng nói thật mặc dù biết nhưng mình vẫn mong muốn học hỏi: Người ta có câu "Biết nhiều biết ít khó biết đủ" mỗi khi đăng bài mình thấy tác giả đều có hướng dẫn nhưng bài này mình không thấy có thì mình mới hỏi... Chứ bác Anh To bảo mình "chơi lâu rồi mà như người mới chơi" thì ...?... Dù sao cũng cảm ơn ad đã chia sẻ bản mod này...

mình cũng nói thật mặc dù biết nhưng mình vẫn mong muốn học hỏi: Người ta có câu "Biết nhiều biết ít khó biết đủ" mỗi khi đăng bài mình thấy tác giả đều có hướng dẫn nhưng bài này mình không thấy có thì mình mới hỏi... Chứ bác Anh To bảo mình "chơi lâu rồi mà như người mới chơi" thì ...?... Dù sao cũng cảm ơn ad đã chia sẻ bản mod này...
Mình nói bạn chơi lâu rồi mà như người mới chơi bởi cái câu hỏi của bạn là " ... cái này là bản mod à ..." cũng thấy buồn cười rồi :D . Còn kiến thức thì là vô cùng không ai tự vỗ ngực là biết hết mọi thứ được tuy nhiên với những cái thuộc dạng bài cũ mà từng trải qua , học qua rồi thì mình phải nắm được việc đó và không cần phải hỏi lại những vấn đề cũ đó chứ . Áp dụng trong trường hợp này thì cái mình chia sẻ đương nhiên là 1 bản mod chứ nó còn có thể là cái gì được nữa , mà đã là bản mod thì cách thức sử dụng đều chung như nhau cả , bạn chơi lâu rồi , từng sử dụng mod rồi thì cách thức nó cũng như thế , chẳng khác gì nhau cả nên cái câu hỏi của bạn mới trở nên buồn cười như 1 người mới chơi lần đầu là vì thế
Các bản mod mà mình có hướng dẫn cách chơi , cách sử dụng thì thường là những bản mod có cách sử dụng khó , để chơi được bản mod đó phải dùng nhiều cách thức như : tạo profile mới , chọn lại phân hệ kiểu chơi , bỏ DLC này , bỏ DLC kia ... nên mình mới cần hướng dẫn cụ thể còn những bản mod đơn giản cách sử dụng chung là đưa vào mod như nhau là xong thì mình nghĩ không cần nói nhiều thêm