☻ Mod hành khách

khanhhuy082013

mình taie mod chuyển bảng định vị lên đầu với mod mùa đông mà minh vào game là bi đẩy ra ko vô game dc ad ơi,giúp mình với.

nphunghung

Staff member
mình taie mod chuyển bảng định vị lên đầu với mod mùa đông mà minh vào game là bi đẩy ra ko vô game dc ad ơi,giúp mình với.

1. Tải mod ở đâu thì hỏi ở đó.
2. Dùng nhiều mod thì nguyên nhân có thể là do xung đột mod, test thử từng mod rồi loại trừ.

[VNS] Hưng Khang

Moderator
Staff member
mod xăng là cái mod khỉ gió gì vậy bạn , hết xăng thì vào cây xăng mà đổ thôi chứ mod miếc gì ở đây :v
đúng rồi đó! Xăng xe có bao nhiêu đâu mà cần phải mod xăng! cái gì cũng mod còn gì là zui nữa! Chơi ko mod + mua bản quyền mới cảm thấy mình tài năng thế nào và khám phá nhiều tính năng hay trong game nữa

[VNS] Hưng Khang

Moderator
Staff member
cái này tải về có cần giải nén không?
các mod tải về đều cần phải giải nén thành có đuôi là .scs
VD: mình đặt tên mod này là mod Hyundai Universe thì giải nén xong sẽ có như vậy
hyundaiuniverse.scs đại loại là vậy đó

[VNS] Hưng Khang

Moderator
Staff member
Chạy cứ phải hết xăng rồi vào đổ mới thích bạn à, cảm giác lúc gần hết xăng cứ bị lo lắng làm sao :p
đúng rồi đó! mình chạy cảm thấy lo lắng sợ đang chạy giữa đường hết xăng chắc cắn lưỡi chết ấy! Đổ xăng đầy bình hoài là chắc ăn nhất!
thấy còn dưới nửa bình đổ cho đầy cho chắc ăn!

Sao chuyến hàng có khách đứng 2 bên như hình nhưng không đón được nhỉ, nên không hiện bản đồ đỏ để chạy anh em giúp với

kocoten1111

► Thêm mod hành khách cho ai cần :
Pasajeros : đây

kocoten1111

AD có thể cho em xin cái link mod hành khách ngồi trên xe giường nằm của mình á. chạy thấy mấy xe giường nằm kìa có khách đồ đầy luôn mà nhìn lại xe mình ko có khách nào