☻ Mod gương nhỏ

► Small mirrors :
Gương " ảo " mặc định của game có vẻ như là hơi lớn và vướng mắt nhưng với bộ mod gương sau bạn sẽ không còn lo về vấn đề đó nữa rồi
► Linkdownload :

► Tested : all version

Chỉnh sửa lần cuối:

Thienthinh

Ad ơi, cho mình hỏi. Mình down về máy và cho vào thư mục documents/euro truck simulator/mod. Nhưng sao vô game vẫn không thấy vậy ad ? Nhờ ad chỉ giáo với. Cảm ơn.

Ad ơi, cho mình hỏi. Mình down về máy và cho vào thư mục documents/euro truck simulator/mod. Nhưng sao vô game vẫn không thấy vậy ad ? Nhờ ad chỉ giáo với. Cảm ơn.
đưa file mod vào rồi vào mod manager để kích hoạt mod là được , chú ý file nén có nhiều file mod chỉ sử dụng file mod gương ưng ý

Thienthinh

Bạn thông cảm do mình mới vào "nghề" nên còn ít kinh nghiệm. Ông bà mình nói "không biết thì hỏi mà". Hì

ad ơi, mình không mod gương nhỏ, nhưng gương tự nhiên bị nhỏ lại. bạn có cách nào để gương to lại như cũ không

ad ơi, mình không mod gương nhỏ, nhưng gương tự nhiên bị nhỏ lại. bạn có cách nào để gương to lại như cũ không
Mình nghĩ bạn đang dùng 1 mod xe nào đó , ví dụ xe BUS , ở xe BUS này thì họ hay làm gương nhỏ tích hợp kèm theo . Cái này mình không thể sửa được trừ khi bỏ mod xe đó đi :D

cho em hỏi là muốn mod gương nhìn trước đầu xe cho gần chỗ lái đc ko ạ. Tại vì chỉ nhìn đc 1 bên trái mà gương mũi xe ở bên phải nên không thấy đc ạ

Đức Royal

Moderator
Staff member
cho em hỏi là muốn mod gương nhìn trước đầu xe cho gần chỗ lái đc ko ạ. Tại vì chỉ nhìn đc 1 bên trái mà gương mũi xe ở bên phải nên không thấy đc ạ
bạn có thể ấn phím F2 để hiển thị gương nhé :)

bạn có thể ấn phím F2 để hiển thị gương nhé :)
Thanks
Ý em là đưa gương trước đầu xe lại gần chỗ tài xế đó bạn, vì em lái chỉ nhìn đc 1 phần bên trái mà gương trước đầu xe bên phải nên em không nhìn đc đầu xe ạ.