1.22.x ☻ Map Scandinavia cho 1.22

► Đây là 1 Map không còn quá xa lạ với anh em chúng ta và nó thường được tích hợp sẵn trong các bản crack sau này nhưng với những người chơi game bản quyền nhưng chưa có điều kiện mua DLC này thì các bạn vẫn có thể tải bản Scandinavia này tại đây để có thể vi vu trên những cung đường tuyệt vời của bán đảo này và tất nhiên mod thì chỉ sử dụng được trong chế độ offline thôi nhé . Còn đối với những ai chơi crack mà chưa có DLC này thì các bạn cũng vẫn có thể tải nó về để sử dụng như 1 mod nhé
► Download tại
đây
► Tested 1.22

lukhach142002

Không chạy được bác ơi, em thử với tất các các bản lưu mà ko tương thích, không biết là bị sung với mod nào nữa ko

ITdhpd

Bác Tô ơi không giải quyết được cái vụ của em à, em là Bảo Nam hjj.
Hôm qua em có ngắt mạng nhưng vẫn không được, vẫn bị báo thế. E cũng thử bỏ hết các mod khác đi cũng không được.

Bác Tô ơi không giải quyết được cái vụ của em à, em là Bảo Nam hjj.
Hôm qua em có ngắt mạng nhưng vẫn không được, vẫn bị báo thế. E cũng thử bỏ hết các mod khác đi cũng không được.
Dùng thử profile khác xem sao , nếu không được thì chịu rồi :D

bản nào xe chạy tốc độ hơn 89km/h vậy admim
Bị giới hạn chạy 90km/h không phải là do phiên bản nhé mà là do cách cài đặt trong game . bạn vào tùy chọn/cách chơi rồi bỏ dấu tích ở ô giới hạn tốc độ xe tải đi thì sẽ vi vu tít mù luôn :D