1.22.x ☻ Euro Truck Simulator 2 v1.22s + 29 DLC ( bao gồm cả DLC Scadinavia và DLC Cabin Accessories )

kennyviet

Mình mới tự tải về bằng link mình post trên kia mặc dù mình đã có sẵn file này và cài đặt thì hoàn toàn bình thường nhé . Các bạn hãy kiểm tra lại trình giải nén của mình nhé hoặc cũng có thể quá trình tải của các bạn gặp sự cố mạng chập chờn dẫn đến lỗi file
Đây là hình ảnh sau khi giải nén file :

sao không mod được nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:

nphunghung

Staff member
sao e tải về rồi và giải nén ra rồi vào chơi thì nó đòi mã key ạ.....
Bạn xóa hoặc gỡ bỏ các bản game cũ trước đó của bạn đi nha. Bạn cứ tải bản mới nhất trên diễn đàn về. Trên diễn đàn mình không có bản nào đòi key hết đâu bạn.

nhattruong

sao mình tải về giải nén rồi nhấp vào cài đặt mà lại hiện ra 1 trang web vậy giúp với :<

Loujs

Xin chào các anh
em vừa down game về chơi mượt nhưng có thằng em cũng muốn chơi hỏi bản này có multi được không ạ?
Em cảm ơn ạ.

vnasrt

Bac nào giúp em với, em tải về cài thành công rồi nhưng khi mở lên thì nó hiển thị bảng chọn tạo hồ sơ xong rồi cỡ 5s nó tắt luôn, và chỉ còn nền màu vàng thôi . Thoát game vẫn không được. Máy em HĐH Win 8.1 64bit.

TruongDangKhoa

Ai đó giúp đổi vị trí lái đy bản này vị trí lái bên phải ko quen ôm cua không đc mình muốn đổi vị trí lái sang trái lại !

nphunghung

Staff member
Bac nào giúp em với, em tải về cài thành công rồi nhưng khi mở lên thì nó hiển thị bảng chọn tạo hồ sơ xong rồi cỡ 5s nó tắt luôn, và chỉ còn nền màu vàng thôi . Thoát game vẫn không được. Máy em HĐH Win 8.1 64bit.

Bác chụp cấu hình chi tiết của máy lên đây ae xem.

Ai đó giúp đổi vị trí lái đy bản này vị trí lái bên phải ko quen ôm cua không đc mình muốn đổi vị trí lái sang trái lại !

Lúc tạo hồ sơ mới, bạn chọn nơi khởi nghiệp không phải ở nước Anh nha. Nếu chọn chuyến hàng nhanh mà chọn ở bên Anh thì tay lái cũng ở bên phải luôn.

nphunghung

Staff member