1.22.x ☻ Euro Truck Simulator 2 v1.22s + 29 DLC ( bao gồm cả DLC Scadinavia và DLC Cabin Accessories )

magiaogc

Ad ƠI CHO EM HỎI MUỐN ĐỔI TAY LÁI QUA BÊN TRÁI THÌ LÀM SAO VẬY, MINH TẠO PRỌECT THI VÀO TAY LÁI NẰM BÊN PHẢI KHÓ LÁI QUÁ, Ở CÁI MỤC CHỈNH VÙNG CHƠI NÓ MẶC ĐỊNH LÀ CHÂU ÂU KHÔNG CHỈNH CÁI NÀY ĐƯỢC ^^!!

Đức Royal

Moderator
Staff member
Ad ƠI CHO EM HỎI MUỐN ĐỔI TAY LÁI QUA BÊN TRÁI THÌ LÀM SAO VẬY, MINH TẠO PRỌECT THI VÀO TAY LÁI NẰM BÊN PHẢI KHÓ LÁI QUÁ, Ở CÁI MỤC CHỈNH VÙNG CHƠI NÓ MẶC ĐỊNH LÀ CHÂU ÂU KHÔNG CHỈNH CÁI NÀY ĐƯỢC ^^!!
Cái này thì chắc bạn chọn nơi khởi nghiệp là ở bên Anh rồi, bây giờ bạn phải tải profile full gara và nhiều tiền nhiều xp thì nó sẽ ở các nước bên châu Âu thì sẽ ko như vậy nữa, hoặc bạn có thể cheat tiền và xp, sau đó đi mở các gara và cửa hàng bán xe xong mua 1 cái xe ko phải ở bên nước Anh là được nhé

magiaogc

Cái này thì chắc bạn chọn nơi khởi nghiệp là ở bên Anh rồi, bây giờ bạn phải tải profile full gara và nhiều tiền nhiều xp thì nó sẽ ở các nước bên châu Âu thì sẽ ko như vậy nữa, hoặc bạn có thể cheat tiền và xp, sau đó đi mở các gara và cửa hàng bán xe xong mua 1 cái xe ko phải ở bên nước Anh là được nhé
Ad vậy có link nào tải full không cho minh xin với ??

Để tối về tải phiên bản khác thử

Tải phiên bản của bạn thử nha.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:
không được bạn ơi.
mà copy vô hết rồi làm sao để chơi game không thấy mục game để kích vô chơi vậy. chỉ với

thach243

Moderator
Staff member
không được bạn ơi.
mà copy vô hết rồi làm sao để chơi game không thấy mục game để kích vô chơi vậy. chỉ với
bạn có làm đúng các bước: download game-> giải nén-> tìm mục bin/winx64 hoặc winx86 (tùy hệ điều hành , win 32bit chỉ chơi dc x86, còn win 64bit chơi dc cả hai)/vào eurotruck2.exe để chơi, còn hướng dẫn thêm thì bạn xem trong https://vnsimulator.com/threads/tong-hop-video-huong-dan-co-ban-ets2.4/

Vậy copy sao. Mình vô mục euro truck simulator 2 chọn mục bin rồi copy vô mục document của máy tính hay cả mục euro truck simulator 2 vô luôn rồi còn cái mục profiles nữa. Chỉ với