1.20.x ☻ BMW X6 v3.3 + WheelPack +Trailer [1.20.x]

► Nếu cảm thấy nhàm chán với những chiếc xe tải cồng kềnh thì các bạn hãy đến với BMW để tậu về mẫu xe sang X6 này nhé
► Download tại
đây
► Tải về giải nén ra sẽ có 5 file bên trong , các bạn chỉ sử dụng 4 file có đuôi .scs để mod là được
► Mua tại IVECO
► Tested 1.20

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình copy 4 file đuôi .scs vào folder mod thì không khởi động game được và báo lỗi Steam has stopped working?
Lúc gỡ ra thì mới chịu vào game được. Mong bạn hỗ trợ cho mình. Cảm ơn nhiều!

Mình copy 4 file đuôi .scs vào folder mod thì không khởi động game được và báo lỗi Steam has stopped working?
Lúc gỡ ra thì mới chịu vào game được. Mong bạn hỗ trợ cho mình. Cảm ơn nhiều!
Bạn chú ý copy đúng 4 file có đuôi .scs vào mod và để chắc chắn thì hãy tắt những mod không liên quan để tránh xung đột mod nhé . Hình ảnh mình test thực tế nên có thể bảo đảm là chơi đc trên 1.20

Mình chắc chắn là mình làm đúng, vì mình chơi game này cũng lâu rồi chứ k phải mới biết chơi :v
Mình cài mới ver 1.20, profile mới tinh và hoàn toàn không có mod nào cả bạn ạ. Không biết lỗi nằm ở đâu?

Ôi vừa lên đây than với bạn xong thì nó lại vào được rồi =)) Ổn cả rồi nhé, bao giờ có lỗi tiếp thì mình lại than tiếp ^^

Mình chắc chắn là mình làm đúng, vì mình chơi game này cũng lâu rồi chứ k phải mới biết chơi :v
Mình cài mới ver 1.20, profile mới tinh và hoàn toàn không có mod nào cả bạn ạ. Không biết lỗi nằm ở đâu?
Khi mình test mod này mình cũng dùng 1.20 và profile full kèm theo ko dùng mod nào khác , bạn thử sử dụng 1 profile full khác xem sao , hình ảnh mình chụp trong quá trình test , kể cả test kéo hàng nên chắc chắn là chơi đc
Trước đây cũng có 1 trường hợp giống bạn là mod xe xong ko tìm thấy xe đâu dù đã làm đúng hướng dẫn , thay profile cũng ko đc và nguyên nhân khi tìm ra thì thật củ chuối , đó là lỗi game . Sau khi cài lại thì mọi việc lại ok , tìm đc xe như ý luôn . Game của bạn đó là game bản quyền trên steam

n0bjtamk

xe này lốp nó thấp quá khi lắp vào công hàng k đi được, với lại phanh nó không ăn gì cả, ấn phanh mãi mới đứng lại, huhu

xe này lốp nó thấp quá khi lắp vào công hàng k đi được, với lại phanh nó không ăn gì cả, ấn phanh mãi mới đứng lại, huhu

Con này được mã đẹp thôi chứ lái khó cực, vòng cua rộng, khó ôm cua, phanh thì kém mặc dù đã chỉnh lực phanh rất mạnh :))
Bạn có thể tải con Mer E63 về chạy, tuy không đẹp như con này, tiếng động cơ không giống, nhưng chạy dễ hơn.

Dù sao đây là game về xe tải nên những mod xe đều dựa trên cơ sở gốc của game để phát triển ra và vì thế ta không thể đòi hỏi quá cao ở những mod xe có cơ cấu khác hoàn toàn với xe tải được , ví dụ xe con , xe máy .... :D