Lỗi City Car Driving

ngocvy934

em cài lần đầu chơi được ngon sau khi out ra vào lài e không chọn dong đầu mà chọn dòng thứ 2 free gì đó ko nhớ vào game rất lag em alt+f4 ra bây giờ vào game chọn dòng đầu vào chạy là máy tính khởi động lại mấy game kia thì bình thường

mjayvn

Staff member
Cách sửa xe bay rất đơn giản, vì đây là bản crack nên không thể tránh lỗi như vậy được
Đầu tiên các bác ấn phím "~", sau đó một màn hình console sẽ xổ xuống
Tiếp theo các bác gõ lệnh p_reload_car sau đó Enter.
Lúc này chiếc xe mà các bác đang điều khiển sẽ được khởi tạo lại và có thể chơi bình thường
Chúc các bác chơi vui ^ ^

mjayvn

Staff member
Bác down từ nguồn nào ạ, bác có thể chụp lại phần bộ cài đặt lên đây e check xem có đúng là bị thiếu file crack không nha

Nguyentrung

Bác down từ nguồn nào ạ, bác có thể chụp lại phần bộ cài đặt lên đây e check xem có đúng là bị thiếu file crack không nha[/QUOTE
Bác down từ nguồn nào ạ, bác có thể chụp lại phần bộ cài đặt lên đây e check xem có đúng là bị thiếu file crack không nha
1.3.x City Car Driving 2.2.5
Thảo luận trong 'Download CITY CAR DRIVING Release' bắt đầu bởi anh241198, 6/5/15.

Em dơw từ đây

mjayvn

Staff member
Bác để ý lúc giải nén ra sẽ có bộ cài đặt bao gồm thêm 3 file nhỏ bên ngoài, nên sau khi chạy file setup và cài game xong r bác copy 3 file trong thư mục vừa giải nén, copy đè vào thư mục chứa game(nơi bác đã cài đặt) sau đó mới chạy file .exe ngoài màn hình là được ^ ^

Nguyentrung

Bác để ý lúc giải nén ra sẽ có bộ cài đặt bao gồm thêm 3 file nhỏ bên ngoài, nên sau khi chạy file setup và cài game xong r bác copy 3 file trong thư mục vừa giải nén, copy đè vào thư mục chứa game(nơi bác đã cài đặt) sau đó mới chạy file .exe ngoài màn hình là được ^ ^
Em đã làm giống chỉ dẫn nhưng zo nó vẫn đòi key

file giản nén rar của em sau khi tải trực tiếp trên web này nó chỉ có 1 đĩa ảo file .iso với 1 cái reloaded. mở ổ đĩa ảo rồi chạy setup xong .vào chơi thì nó báo như thế này "Not enough storage is available to process this command" Vậy 3 file đi kèm nằm ở đâu ak

Cách sửa xe bay rất đơn giản, vì đây là bản crack nên không thể tránh lỗi như vậy được
Đầu tiên các bác ấn phím "~", sau đó một màn hình console sẽ xổ xuống
Tiếp theo các bác gõ lệnh p_reload_car sau đó Enter.
Lúc này chiếc xe mà các bác đang điều khiển sẽ được khởi tạo lại và có thể chơi bình thường
Chúc các bác chơi vui ^ ^
gõ lệnh đó xong phải làm nhiệm vụ từ đầu, ức chế game này thiệt

hquan81

giup tôi với: sau khi cài xong city car bấm vào biểu tượng trên màn hình thấy đen sì một lúc ấm enter là thoát hết ra