ALL HƯỚNG DẪN CÁCH DOWNLOAD GAME ETS2

qthangnth2628

Mình liên tục bị văng ra như này, mod thì mình tìm đúng 1.27 để cài :( ai giúp mình với

Banloileroi

Mặc dù là những kiến thức sơ đẳng nhưng mình cũng phải viết lại thành hướng dẫn để các bạn (nhất là các bạn mới, và những người không hiểu rõ về máy tính) có thể download game dễ dàng hơn.
Đầu tiên là bạn cần có một tài khoản tại diễn đàn này (Xem thêm Hướng dẫn đăng ký tài khoản)
Sau khi đăng ký hoàn tất, bạn login vào tài khoản của mình.

Truy cập đến mục Download ETS2 Release để tải game về. Tất cả các game trên diễn đàn này đều được chia sẻ ở mục tương tự, các bạn có thể tìm để tải về.

Các bạn chú ý tới Prefix ở đầu tiêu đề mỗi bài viết, số phiên bản càng lớn thì phiên bản game càng mới. Rồi dựa vào đó bạn xem các tiêu đề để xem bản nào mới nhất thì vào tải về.

Sau khi vào bài viết chia sẻ game, bạn click vào link download mà người đăng bài chia sẻ. Tùy vào từng uploader mà họ có đặt quảng cáo hay không? Đối với các link do chính họ upload lại, chúng tôi cho phép họ được đặt link quảng cáo (1 cấp) để ủng hộ tinh thần chia sẻ của họ. Do vậy, sau khi click vào link quảng cáo, các bạn đợi 5 giây và nhấn vào "Bỏ qua quảng cáo".

Khi đó nó sẽ mở ra trang web để các bạn download về.

Tất cả các game chia sẻ trên VNSIMULATOR đều là game full crack. Đặc biệt là Euro Truck Simulator và American Truck Simulator là 2 dòng game chủ đạo của group, nên 2 dòng game này luôn được ưu tiên cập nhật các link full crack mới nhất. Tùy từng game mà sẽ có hướng dẫn cài đặt và crack (nếu có) dưới mỗi bài chia sẻ file luôn. Các bạn chú ý đọc hết bài để làm đúng hướng dẫn nhé.

buuboixy

Cho mình hỏi là RAM 2GB còn chơi được các bản mới nhất của game hay không? Tại vì trước đây chơi thấy thích giờ muốn chơi lại nhưng máy lại khá yếu, trong khi nhiều nơi kêu RAM 4GB

Thuan0312

Moderator
Staff member
Cho mình hỏi là RAM 2GB còn chơi được các bản mới nhất của game hay không? Tại vì trước đây chơi thấy thích giờ muốn chơi lại nhưng máy lại khá yếu, trong khi nhiều nơi kêu RAM 4GB
Ram 2gb thì bạn phải xài card đồ hoạ cao (tầm 4gn đồ hoạ) và vpu core i3 hay i5
Như mình xài core pentium ram 2gb card asus 2gb VGA để đồ hoạ thấp nhất chơi bản 1.26.2s mà fps cao nhất có 5fps thôi

buuboixy

Ram 2gb thì bạn phải xài card đồ hoạ cao (tầm 4gn đồ hoạ) và vpu core i3 hay i5
Như mình xài core pentium ram 2gb card asus 2gb VGA để đồ hoạ thấp nhất chơi bản 1.26.2s mà fps cao nhất có 5fps thôi
Máy mình là Intel Pentium CPU B950 2.10 GHz, ram 2GB card Intel HD Graphics Family 64mb, trước mình có chơi ETS 2 2015 cũng trên máy này thấy ngon, chỉ bị lỗi save game là bị out ra

Thuan0312

Moderator
Staff member
Máy mình là Intel Pentium CPU B950 2.10 GHz, ram 2GB card Intel HD Graphics Family 64mb, trước mình có chơi ETS 2 2015 cũng trên máy này thấy ngon, chỉ bị lỗi save game là bị out ra
Khó lắm bạn ơi
Bản 1.26 trở đi là bắt đầu thấy lag

Bùi Sơn

8
Bạn nói rõ là game nào bạn nhé? ETS2 hay là ATS? Nếu là ETS2 thì nó chỉ chơi tốt trên Windows 7 trở lên, còn ATS thì chỉ hỗ trợ Windows 64bit. Do vậy bạn kiểm tra lại hệ thống của bạn. Còn mình ĐẢM BẢO tất cả các game đã được chia sẻ trên VNSIMULATOR đều chơi được bạn nhé. Hàng ngàn lượt tải về và đều chơi bình thường rồi bạn à.
Ad ơi game chơi bằng đt đc k

Mặc dù là những kiến thức sơ đẳng nhưng mình cũng phải viết lại thành hướng dẫn để các bạn (nhất là các bạn mới, và những người không hiểu rõ về máy tính) có thể download game dễ dàng hơn.
Đầu tiên là bạn cần có một tài khoản tại diễn đàn này (Xem thêm Hướng dẫn đăng ký tài khoản)
Sau khi đăng ký hoàn tất, bạn login vào tài khoản của mình.

Truy cập đến mục Download ETS2 Release để tải game về. Tất cả các game trên diễn đàn này đều được chia sẻ ở mục tương tự, các bạn có thể tìm để tải về.

Các bạn chú ý tới Prefix ở đầu tiêu đề mỗi bài viết, số phiên bản càng lớn thì phiên bản game càng mới. Rồi dựa vào đó bạn xem các tiêu đề để xem bản nào mới nhất thì vào tải về.

Sau khi vào bài viết chia sẻ game, bạn click vào link download mà người đăng bài chia sẻ. Tùy vào từng uploader mà họ có đặt quảng cáo hay không? Đối với các link do chính họ upload lại, chúng tôi cho phép họ được đặt link quảng cáo (1 cấp) để ủng hộ tinh thần chia sẻ của họ. Do vậy, sau khi click vào link quảng cáo, các bạn đợi 5 giây và nhấn vào "Bỏ qua quảng cáo".

Khi đó nó sẽ mở ra trang web để các bạn download về.

Tất cả các game chia sẻ trên VNSIMULATOR đều là game full crack. Đặc biệt là Euro Truck Simulator và American Truck Simulator là 2 dòng game chủ đạo của group, nên 2 dòng game này luôn được ưu tiên cập nhật các link full crack mới nhất. Tùy từng game mà sẽ có hướng dẫn cài đặt và crack (nếu có) dưới mỗi bài chia sẻ file luôn. Các bạn chú ý đọc hết bài để làm đúng hướng dẫn nhé.[/QU

máy mình chơi dc không