Help !! cách cài đặt vô lăng g27 trên EST 2 !!

Xin các cao nhân chỉ giáo giúp em cách cài đặt vô lăng G27 sao cho vô lăng ở ngoài xoay bao nhiêu vòng thì ở trong game cũng xoay bấy nhiêu được không ak !! em đang bị tình trang là xoay dược nữa vòng của vô lăng thật là trong gaem nó đã đánh hết lái rồi !! xin các bác chỉ giúp em với !!

trungloc1988

Xin các cao nhân chỉ giáo giúp em cách cài đặt vô lăng G27 sao cho vô lăng ở ngoài xoay bao nhiêu vòng thì ở trong game cũng xoay bấy nhiêu được không ak !! em đang bị tình trang là xoay dược nữa vòng của vô lăng thật là trong gaem nó đã đánh hết lái rồi !! xin các bác chỉ giúp em với !!
bác mở phần cài đặt logitech profile
option -> global device setting-> steering wheel setting ( bác kéo bao nhiêu độ thì tùy ý) xong nhấn ok

cho mình hỏi là mình thấy có phần mềm fanaled để sử dụng cho đèn tua máy trên G27
cái này thì mình phải setup làm sao ??? các bác chỉ mình với :(

full 900 độ nha bác, max cái vòng đó, mình củng chỉnh như vậy quay max volang là hết tay.

hoquangtrinh

Staff member
Các bản trước đây (k nhớ cụ thể bản nào) thì k hỗ trợ 900 độ nhưng vừa rồi mới test lại (1.19) thì trong game và ngoài sẽ khớp nhau ở 900 độ.