HỎI Gặp vấn đề mod, mong mọi người giúp đỡ!

phathoang

Tình hình là mình có download về mấy mod trên trang này nhưng không hiểu sao sau khi coppy vào "MOD" vào game không mở được và không chơi được, và hình như phiên bản máy mình là 1.21.1s thì phải. cho mình hỏi chút là có phải phiên bản không phù hợp để chơi không? nếu không phù hợp anh e có thể cho mình xin link để download được không ạ? Cảm ơn các bạn!

Ko có mod hay ko mở thì crash thế bn nếu ko có mod thì bn xem đã bật trong mod manager chưa còn nếu crash game thì chắc là do mod ko hợp với bản game của bn.

phathoang

Ko có mod hay ko mở thì crash thế bn nếu ko có mod thì bn xem đã bật trong mod manager chưa còn nếu crash game thì chắc là do mod ko hợp với bản game của bn.
à cảm ơn bạn đã cmt giúp, sr vì mình không nói rõ. nó là như thế này này:

Sau khi bấm confilm changes thì nó không có gì xuất hiện hết

phathoang

Ảnh ở trên đầu là sau khi bấm Conflim Changes nó vẫn như bình thường và không thế chơi được mod. mình có xem qua trên mạng thấy mọi người hướng dẫn là như thế không biết có phải không ạ ?

phiên bản mod ko phù hợp vs phiên bản game là bị xung đột còn nữa là cấp độ ng chơi chưa đủ để mua mod chẳng hạn

phathoang

phiên bản mod ko phù hợp vs phiên bản game là bị xung đột còn nữa là cấp độ ng chơi chưa đủ để mua mod chẳng hạn
mình nghĩ là phiên bản k phù hợp. cảm ơn bạn đã giúp. phiên bản của mình là 1.21.1s