1.22.x Euro Truck Simulator 2 v1.22.2.7 + 29 DLC (Full DLC)

chủ thớt ơi sao em chạy xe giữa chừng nó cứ hiện màn hình đen có dòng chữ ...dozing... ở giữa hoài là sao fix đây ?.

nphunghung

Staff member
chủ thớt ơi sao em chạy xe giữa chừng nó cứ hiện màn hình đen có dòng chữ ...dozing... ở giữa hoài là sao fix đây ?.
1. Bạn làm theo hướng dẫn để cài đặt tiếng Việt cho game:
2. Bạn vào Tùy chọn -> Cách chơi -> Bỏ dấu tích ở ô Mô phỏng sự mệt mỏi nếu không muốn thấy tình trạng này nữa. Hoặc là bạn tìm đến chỗ nào trên bản đồ có hình cái giường, lái xe vào đó, đến mấy chỗ vạch dừng xe, đỗ xe, tắt máy rồi làm theo hướng dẫn để cho tài xế ngủ.

1. Bạn làm theo hướng dẫn để cài đặt tiếng Việt cho game:
2. Bạn vào Tùy chọn -> Cách chơi -> Bỏ dấu tích ở ô Mô phỏng sự mệt mỏi nếu không muốn thấy tình trạng này nữa. Hoặc là bạn tìm đến chỗ nào trên bản đồ có hình cái giường, lái xe vào đó, đến mấy chỗ vạch dừng xe, đỗ xe, tắt máy rồi làm theo hướng dẫn để cho tài xế ngủ.
cảm ơn ạ.

duyloiphan

AD cho mình hỏi là bản 122-2-4s có chơi trên 32bit được k vậy ạ,từ hum qua đến nay mình tải mấy lần bản 122-2-7 với 123 rùi mà toàn là 64bit

nphunghung

Staff member
Bạn vào thư mục \bin\win_x86 chạy file eurotrucks.exe để chơi nha.
Lưu ý đọc kỹ hướng dẫn ở bài đầu tiên.

mrtaiii

Ad con ban nao tai nhanh hon khong a. E choi tiem net. Moi lan choi la moi lan dowload. Ace nao racks link mediafrife thi cho e xin. Hoac nhanh hon cang tot <3 tks