BÁN BÁO GIÁ GAME BẢN QUYỀN

Bác cứ pm cho e để e gửi giá nhé.

Đây

cho mình hỏi là khi mua gói Euro Truck Simulator 2 - Deluxe thì sau này game có ra các DLC mới thì mình có được cập nhật hay phải mua thêm DLC đó nữa vậy. Mấy bạn biết thì giúp mình với

nphunghung

Staff member
cho mình hỏi là khi mua gói Euro Truck Simulator 2 - Deluxe thì sau này game có ra các DLC mới thì mình có được cập nhật hay phải mua thêm DLC đó nữa vậy. Mấy bạn biết thì giúp mình với
Thường thì chỉ có DLC Skin cờ các quốc gia là được thêm vào, còn các DLC khác thì vẫn phải mua thêm. Ví dụ như gói Deluxe hiện tại ko có 4DLC: Cabin, Wheel Tuning, National Flags, Mighty...

nphunghung

Staff member
mình muốn chơi phiên bản xe khách giường nằm ý, thì phải mua bản nào thế?
Xe giường nằm là dùng mod bạn nhé. Mod thì chỉ chơi Offline thôi. Bạn tải bản crk trên diễn đàn về và tải mod bus từ mục Mod xe về cài vào là chơi được.

City car driving nếu mua bản quyền là có key luôn fai ko ad

Chạy dc bạn có điều ko chạy được đồ họa cao thôi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:

nphunghung

Staff member
City car driving nếu mua bản quyền là có key luôn fai ko ad

Chạy dc bạn có điều ko chạy được đồ họa cao thôi
CCD thì sẽ mua key trực tiếp từ nhà phát hành game: http://citycardriving.com/buy/citycardriving
Sau khi mua bạn sẽ nhận được key để kích hoạt game. Quá trình kích hoạt và xác thực của nó phải trải qua 3-4 bước. Mình sẽ hỗ trợ bạn trong việc mua game và kích hoạt bản quyền game này.
Giá game là 24.99$

nphunghung

Staff member
nếu máy hỏng thì phải mua lại bản quyền khác hả bác?
Bản quyền lưu vào tài khoản của bác vĩnh viễn luôn, cài lại ở đâu chơi cũng được. Nhưng cùng lúc thì chỉ chơi được trên 1 máy duy nhất thôi.