1.22.x ☻ Tăng mật độ giao thông ( Traffic_Jam 3.1 )

► Nếu cảm thấy buồn ngủ khi phải chạy trên những cung đường có quá ít phương tiện tham gia giao thông thì bạn hãy sử dụng mod này để làm tăng mật độ giao thông
► Download tại

Mediafire
► Tested 1.22

Thank bạn... nhưng có v này m muốn hỏi bạn.. khi sd mod này đi trên đường cao tốc có 3 làn dường mình đi đúng làn tự nhiên mấy ông rẽ tạt đầu mình tránh k kịp như kiểu xe điên, và đi đường 1 chiều nó vượt mình đến gần nửa xe tự nhiên đâm đánh rầm 1 phát mặc dù m đi chậm đúng làn vẫn bị phạm lỗi tông xe... k hiểu luôn...

Thank bạn... nhưng có v này m muốn hỏi bạn.. khi sd mod này đi trên đường cao tốc có 3 làn dường mình đi đúng làn tự nhiên mấy ông rẽ tạt đầu mình tránh k kịp như kiểu xe điên, và đi đường 1 chiều nó vượt mình đến gần nửa xe tự nhiên đâm đánh rầm 1 phát mặc dù m đi chậm đúng làn vẫn bị phạm lỗi tông xe... k hiểu luôn...
cái đó là do lập trình của tụi AI , khiến nó chạy rất ẩu , đôi khi phải hết sức cẩn thận kẻo tai nạn oan với tụi nó , đúng chất giao thông Việt Nam :D

Bạn còn link down nào khác không bạn. Link mediafile cứ hiện bảng chọn i'm not robot, mình làm theo mà không down được.
Thanks

cái đó là do lập trình của tụi AI , khiến nó chạy rất ẩu , đôi khi phải hết sức cẩn thận kẻo tai nạn oan với tụi nó , đúng chất giao thông Việt Nam :D
Đôi lúc nó tông đít xe mình, mình đã ghi sau đuôi xe xin đừng hôm đít em mà nó cứ tông thế nào mình lại bị phạt lỗi tông xe nó WTF :)

ok thanks bác.
mình mod vào game rồi có cần chĩnh gì nữa không vậy bạn. sao mình mod rồi mà vẫn ko thấy kẹt xe hay xe đông ạ
Ad vào nhưng bạn đã qua phần chỉnh sửa bên hồ sơ Đánh dấu tick vào mod chưa?